อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟฟ้าเป็นสัญญาณแสง (Media Converter)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ จากสัญญาณไฟฟ้า (Ethernet) ให้เป็นสัญญาณแสง (Fiber optic) และแปลงกลับจากสัญญาณแสง (Fiber optic) ให้เป็นสัญญาณไฟฟ้า (Ethernet) ใช้งานระบบโทรคมนาคม เช่น LAN ,IP Phone , IP Camera , Sensor , Access Control , BAS ฯลฯ

Categories : CCTV Accessories

Product Description

คุณสมบัติ

1. อัตราการส่งข้อมูล (Mbps) - 10 / 100M ด้วยการติดต่อแบบอัตโนมัติ

2. โหมดการใช้งานมีสองแบบ - UTP Half หรือ Full Duplex

3. ช่วงความยาวคลื่นแสงที่ใช้งาน 1310nm - 1550nm

4. ชนิดของสายไฟเบอร์ออปติกที่ใช้ Single Mode 9/125 um

5. ระยะทางในการส่งข้อมูลสูงสุด 20 km

6. แหล่งจ่ายไฟ - เป็นแบบอะแดปเตอร์ไฟ AC-DC ภายนอก, มาตรฐาน US

7. ขนาดของตัวอุปกรณ์ 95mm x 71mm x 26mm

8. กำลังเอาท์พุตที่ส่งออก -15 ถึง -8 dBm

9. อัตราการรับข้อมูลเข้ามาตั้งแต่ - < -32 dBm

Related Product
 
฿ 11,000 ฿ 11,000
 
฿ 9,250 ฿ 9,250
Recently Viewed
No recently viewed.
Powered by MakeWebEasy.com